Betting

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

Share your winning odds with friend here for todays match.
Replies
25
Views
324
I have been thinking of betting for myself. Some people seems to have fun doing that. My worries are that betting is sinful. Any advice ... There is no place in Bible or Quran noting that betting is sinful, but gambling is frown upon. Back in the days there were no sport betting so quite a...
Replies
13
Views
372
Weka codes za kila rangi lengo ni kumpasua kanjibahi hadi arudi kwao new delhi .remember bet what you can affors to loose
Replies
5
Views
332
Je una maujanja yoyote kuhusu kamari za casino? Weka hapa Ndo mahala pake Kuna muda tunahitaji hupunguza stress baada ya mihangaiko ikiwemo kwenda casino. Nikizungumzia casino Kuna mambo mengi sana, bitches kamari pombe anasa na ushetani wa Kila aina Hapo kwenye kamari ndo NAkazia zaidi kwani...
Replies
13
Views
675
Hello, Kama unataka kujifunza kubeti au kuingia kwenye betting industry... Aka MIKEKA... basi uzi huu ni wako.. Nitakuelekeza hatua kwa hatua na kama una swali uliza.. Kumbuka hapa nitaongelea tu betting ya kwenye SOKA (football) Kubeti ni nini? Kubeti ni kubashiri , (matokeo au hata...
Replies
16
Views
859
Linaitwa dubu. Ukiwa mtaalamu wakulicheza wanakuita dubu master.🤣🤣🤣🤣 Hìi kitu sijawahi kucheza hata kuligusa,huwa nikiwa maeneo ya bata naonaga watu wakilicheza tu,sijui unachagua wanyama then unaweka pesa,wachina waizi sana,sisi wa tanzania tunadharau vipesa vidogo ila wenzetu wanaokota hizo...
Replies
22
Views
419
Top Bottom