Member Introduction

Iterested in becoming a Member? This forum is for new members or old members to make an introduction to other members.

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

  • Sticky
Wasalaam Karibuni sana Kijijiforums.com na hapa tunakutana members tofauti tofauti kushare experience ya kuwa humu kwenye Kijiji chetu. Pia unaweza kueleza ulipataje kujua au kusikia kuhusu Kijiji na kujiunga...
Replies
55
Views
1K
Hey Kijiji Kinfolk! 🎉 I've Just Landed in Kijiji-ville! 🎉 Call me Dr Smart (PhD), the latest addition to this fantastic forum! I'm thrilled to bits to be here and can’t wait to dive deep into the sea of discussions, debates, and delightful banter that makes our community tick. 🚀 A little...
Replies
9
Views
590
Mimi ndio dada wa wadada humu KF Naomba sapot yenu love u 😘🥰😍🤩
Replies
25
Views
826
Rejea kichwa cha uzi. #UziTayari
Replies
32
Views
681
Habarii Jina Mbee Jinsia Mwanaume Umri chini ya 30 Kazi fundi simu Alie nikaribisha kaniambia nisiandike jina la kweli. Nawapenda sana
Replies
34
Views
903
Mgeni nimekaribia Kijijini kwa majina naitwa Muhindi wa Kichoma. Nauliza kwa heshima zote napataje uplatinum member? Naona kuna Senior member, platnum member na villager. Nataka kujua nawezaje kuwa platinum member?
Replies
13
Views
157
Hodi kijijini, Watu tumekimbia mjini, Kumbe Raha zipo kijijini, Naitwa Allan, Kijijini sio ziwani, Kwamba ule tu jalalani, Msikae Sana juani, Naitwa Allan Huku sio kama kule pangoni, Kujaa ukungu na Moshi machoni, Tunakaa Hadi kitandani, Naitwa Allan Tutabaki Huku kijijini, Wengine...
Replies
4
Views
97
Feel free when using this forum, we are working to make this as your home and more attractive
Replies
15
Views
404
Naombeni mnikaribishe. Mimi mgeni humu
Replies
22
Views
525
Mgeni mpyaaaaaa nawasalimu kwa jina la aliye Juu saana
Replies
7
Views
203
hodi hodi naingia, kijijini nimefika nimekuja tembelea, karibisho nalitaka kijiji kinavutia, nimepapenda hakika kijiji kipya kizuri, @Hakimu ututunzie
Replies
11
Views
267
Top Bottom