Merry Christmas wanakijiji Forums ๐ŸŽ„๐ŸŽ„

Ninao ukiniruhusu na weka picha yake hapa

Ndio unafanya kazi zote kuanzia kukojoa mpaka reproductive task

nitoe huko coz kazi yake maalumu ntaanza nikisha oa
Weka picha yake hapa unaruhusa president

Haha et ukioa ๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚๐Ÿ˜‚ tunawajua ninyi wazee wa kujichukulia sheria mkononi
 
Ngoja nijipange na bando maana nikama terabaiti moja hv

Unanijuaje mkuu mbona mimi mwenyewe sijajijua vizuri bado?
Mhhhh haya baba paroko nikutumie KY jelly from russia made specific for materhands
 
PLEASE I don't understand, is leejay a transgender an others all married please more details an give me single ladies please
She is a beautful girl, she is Tanzania. She is going out with a guy named katkit here. So she is taken
 
She is a girl not transgender
Where did the male part come then bro you are trying to play tricks with me anyway am not interested look for a nice girl for me we are entering new year I need new date please I don't care if they are taking by junlee or any one else I will make I fly over the moon ๐ŸŽ‘ and she will forget the others and focus on me alone so give me a babe this week please
 

Similar threads

Naona kabisa baada ya ile sare na dynamo na kiwango Cha jumla Cha wachezaji naona kabisa Uongozi unafikia makubaliano ya pande zote mbili.. Naona kabisa
Replies
6
Views
499
Habari zenu wakuu..... Katkit hapa, baada ya kuugua kwa kipindi kirefu (almost 3 months) namshukuru sana Mungu nimepata nafuu sasa. Ugonjwa usikie kwa jirani aisee, usije ukadharau ugonjwa wowote, hakikisha unawahi hospital unapata tiba mapema kuepuka gharama za ziada. Mungu ni wetu sote!
Replies
14
Views
466
Back
Top