Hodi Wanakijiji

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

Katkit

Senior Villager
Platinum Villager
Jun 8, 2023
693
2,144
1,900
Habari zenu wakuu.....
Katkit hapa, baada ya kuugua kwa kipindi kirefu (almost 3 months) namshukuru sana Mungu nimepata nafuu sasa. Ugonjwa usikie kwa jirani aisee, usije ukadharau ugonjwa wowote, hakikisha unawahi hospital unapata tiba mapema kuepuka gharama za ziada.
Mungu ni wetu sote!
 

Gily

KF Founder & Dragon IGM
Jun 4, 2023
6,736
21,113
2,100
Habari zenu wakuu.....
Katkit hapa, baada ya kuugua kwa kipindi kirefu (almost 3 months) namshukuru sana Mungu nimepata nafuu sasa. Ugonjwa usikie kwa jirani aisee, usije ukadharau ugonjwa wowote, hakikisha unawahi hospital unapata tiba mapema kuepuka gharama za ziada.
Mungu ni wetu sote!
Pole sana Ommy, ilikuwaje?
Sijakuona hapa wala kule jijini, kumbe ulikuwa unaumwa
 

Similar threads

Habarii Jina Mbee Jinsia Mwanaume Umri chini ya 30 Kazi fundi simu Alie nikaribisha kaniambia nisiandike jina la kweli. Nawapenda sana
Replies
34
Views
876
hodi hodi naingia, kijijini nimefika nimekuja tembelea, karibisho nalitaka kijiji kinavutia, nimepapenda hakika kijiji kipya kizuri, @Hakimu ututunzie
Replies
11
Views
248
May the magic of Christmas gladden your heart with the joys of the season. May the spirit of Christmas bless you with greater strength. May the promise of Christmas bring you and yours endless blessings. Merry Christmas to you all.. Kwa wale ambao mko kwenye changamoto mbalimbali Mungu...
Replies
77
Views
847

Recommendation

See popular novels


Kijiji Q and A


Engage in smalltalk


Let's grow up


Greats moments ever

Top Bottom