Friendship & Relationship

This forum is the space for sharing thoughts, discussuon, views, and experiences about relationships, love and intimacy. Discuss topics like breakups, loneliness, and how to make new friends as an adult.

Welcome to our community

Looks like you don't have an account yet? Be apart of something great, join today! Create account to get more access like posting, reacting to others helpful post and your own private message Register Or Login

Dating Corner

Find perfect match, flirty and connect with like-minded, laid-back, and attractive people.
Threads
3
Messages
135
Threads
3
Messages
135
  • Sticky
Welcome to the Friendahip, Love and Relationships board! Please send the moderators a direct message (DM) if you have any questions or issues you need help with. The guidelines of this forum are as follows: Please keep this forum PG13. While it is often impossible to discuss relationships...
Replies
0
Views
132
What does it mean if an older woman tells you she'd want you if she were your age? I am getting uncomfortable about this. How do I live with this? Is this just innocent or she wants more?
Replies
38
Views
667
Happiest valentine's day to all members of kijiji forums,, Leejay loves you all Katkit 🤴😘
Replies
14
Views
476
Nikiwa mtoto nilikuwa na ndoto za kuwa daktari au engineer. Ukubwani nimekuwa mfanyabiashara, ingawa ndoto zangu za utotoni bado ziko moyoni mwangu. Nikitaka kusomea udaktari itanichukua miaka 3 ya diploma, miaka 5 degree, mwaka mmoja internship kitu ambacho naona ugumu kusoma, ilihali nina...
Replies
63
Views
992
May the magic of Christmas gladden your heart with the joys of the season. May the spirit of Christmas bless you with greater strength. May the promise of Christmas bring you and yours endless blessings. Merry Christmas to you all.. Kwa wale ambao mko kwenye changamoto mbalimbali Mungu...
Replies
77
Views
847
Hello kijiji forums Hope mko good, na wale ambao mko na changamoto mbalimbali nawaombea to our Almighty Allah wote mkawe healed kwa namna moja au nyingine 🤗🤗🤗 To be honest nimewamisi sana sana sana sana( Cause nawapenda sana🥹), nimemisi uwepo wenu jukwaani jamani.. Kila nikija kwenye hili jukwaa...
Replies
93
Views
2K
Let me sing 🎤 Makofi tafadhali It’s been a long day, Without you my friend, And I’ll tell you all about it, When i see you again, We’ve come a long way, From where we begin, And I’ll tell you all about it, When i see you again, No way out...
Replies
3
Views
283
Ni long time sana duuh! Miaka imepita kama mitatu na bado nipo single
Replies
10
Views
453
Nimekutana na ex wangu leo nilitamani kukutana nae siku moja nimulize kwa nini aliniacha? Nikamuuliza kwa Nini ulivunja mahusiano? Akanijibu "kwa sababu hakuwa ananipenda" Hii imenifanya niwaze sana. Nimewaza kwa sababu mara ya mwisho kusex nilimkalisha kifo cha mende. Baada ya dakika...
Replies
26
Views
649
1. Usioe kwasababu huyo mwenzi wako mmekutana katika biashara zinazofanana.. kwahiyo ukahisi kwamba kwakuwa biashara anayoifanya na wewe unaifanya basi mtakuwa na Ndoa nzuri! Kwasababu Ndoa ni zaidi ya biashara 2. Usioe au kuolewa kwasababu huyo mpenzi wako mnasoma KOZI sawa kwahiyo ukahisi...
Replies
13
Views
381
Najiona wa tofauti sana.... sina dini, sinywi pombe, sishabikii michezo, mpira, mieleka sijui nini nini vimenipita kushoto😅 na ukubwa wangu wote huu bado naangalia 'katuni' Yaani nikijilinganisha na watu wa rika langu najiona tofauti kabisa, kuna vitu nilikua nafanya kwa kuiga ili na mimi...
Replies
23
Views
553
Hi Mimi napenda romance sana sana na zaidi tuwekane love beat kabisa icho ndicho napenda
Replies
93
Views
3K
We are born five kids and I'm third born in line, two girls and three boys. Sad thing is I get along well with my sisters, but with my brothers we fight alot. If my brothers were strangers wouldn't be friends with them at all.
Replies
5
Views
271
Mficha maradhi kifo humumbua, nateseka naumia sana toka niachane na ex wangu. Tulikuwa na uhusiano miaka 2 iliyopita, baada ya kufuma message WhatsApp namtongoza msichana mmoja hivi mtaani akavunja mahusiano. Kifupi tu yule msichana wa mtaani sio kuwa nilimpenda. Si mnatambua ndugu zangu kuwa...
Replies
17
Views
409
Katika maisha ya kimapenzi yapo mengi ya kuvumilia ili kuweza kudumu na huyo uliyetokea kumpenda ila sio usaliti. Ukweli hauwezi pingika mapenzi yanauma sana. Ikitokea umemfumania mpenzi wako kitandani akiwa na mwanaume au mwanamke mwingine utachukua maamuzi gani?
Replies
14
Views
429
Wakuu ni uwakika? Mimi niko gud Mungu ni mwema. Sasa wandugu mimi nalileta kwenu jambo hili rafiki yangu alinishirikisha ili nimpe maushauri.. Jamaa yangu ana mke wake na amebahatika kupata ujauzito una miezi kama sita sasa, katika miezi yote ya ujauzito mambo yalikua sawa kabsa, ila kwanzia...
Replies
12
Views
279
Mmeamkaje Mke wa rafiki yangu anamsaliti mshikaji bila yeye kujua. Jamaa anaishi mtaa wa nne kutoka hapa nilipo. Mke wake anatoka na jamaa mmoja anaitwa Athumani. Wanajiachia hadharani bila kujali kuwa nafahamu hili Jana usiku nimekutana na mshikaji wangu wakati nazungumza nae mkewe anasema...
Replies
23
Views
497
habari zenu.. nimekuwa mtu wa mashaka sana kuingia kwenye maisha ya kuishi na mwanamke,mimi ni mkiristo huwa nafikiriaga sana kubadili dini ilinipate mwanamke aliyeshikilia dini sana,kwa sisi wa kristo huwezi pata mwanamke aliyeshikilia dini haswa,kuna walio okoka ila dini hawajui kwenye...
Replies
18
Views
388
Wakuu bwana mimi naona kwenye haya maisha yangu kupenda au kupendwa ni kupotezeana muda Hua hakuna marefu yasiyo na ncha, unajua unaweza mpenda mtu alafu yakaibuka mengine More safe kubaki mwenyewe, hakuna haja ya kuoa hakuna haja ya mpenzi Hii itakufanya ujihisi strong sana na mwenye maamuzi...
Replies
31
Views
459
babu zetu wake zao hawakuwasumbua,walipoanza zimaneno walihama nyumba tu wahamia nyumba ya mke wa pili,ujazaliwa na mwanamke yanini akupe stress?? wanaume tunakufa mapema kwa sababu ya stress zinazotoka kwa wqanawake,sasa nakuambia usipate stress kutoka kwa mwanamke akikushinda achana naye...
Replies
9
Views
178
Habari wanajamvi... Nina imani humu kuna wazazi ambao walishawahi kua na watoto wenye tabia kama hizi naombeni msaada wenu wa mawazo na ushauri unisaidie na mimi. Binafsi nina mdogo wangu aliyenifuata wa kiume, ana miaka 17...huyu mdogo wangu alikua ni mpole Sanaa, akiwa nyumbani ni mtu wa...
Replies
53
Views
665
Ipi ni njia sahihi ya kutafuta mwenza wako? unatakiwa umchague kwa kutumia akili? au umchague kwa kutumia moyo wako? Ukitumia moyo wako kumchagua inawezekana kwa asilimia kubwa hana sifa baadhi ambazo zinawaunganisha. Unaweza mpenda mke wa mtu, kwa sababu umempenda kwa moyo ukamchagua...
Replies
44
Views
633
Moja kwa zote kwenye mada👇 1. Unakuta kwenye familia kuna vitu maalumu(vizuri) kama saani au vikombe, ambavo hivi ni kwa ajili ya wageni na vina kaa kabatini.. uruhusiwi muvigusa utapigwa uuwawe... Tabia hii ni mbaya maana unawajengea watoto wako, kujiona duni... Pesa unatafta kwa ajili ya...
Replies
14
Views
282
Ukitembea na kuzungumza na vijana wengi wa sasa wanakuambia ukiwa na pesa ‘utang’oa’ demu wa aina yeyote, kwa sababu huwa hawana ujanja panapo mapesa. Na hili linadhihirishwa na wengi wanapobadili wanawake kwa sababu ya uwezo wao wa kifedha. Na hata wanawake wenyewe nao wanaonekana kuhamasika...
Replies
18
Views
336
Habari zenu... Inawezekana upo katika uhusiano na tapeli wa mapenzi bila kujua, hiyo ni sumu na unachotakiwa kufanya sasa ni kuanza kumchunguza mpenzi wako mapema isije kuwa upo kwenye foleni! Hakuna kitu kibaya kama kuwa katika foleni ya wapenzi kwa mpenzi mmoja, tena mbaya zaidi awe ni yule...
Replies
4
Views
139
- Kuwa na maisha kamili/ full. - Kufanya maamuzi haraka, haina aja ya kushirikisha mtu.. mfano umepata kazi inayo kutaka kuama mkoa nk - Imarisha kazi au biashara yako bila kizuizi chochote, - Ishi maisha kwa njia yako mwenyewe. - Ishi bila kushughulika na fujo za mtu yeyote. Ongeza zingine
Replies
21
Views
320
1. Marafiki wazuri hujadili MAWAZO, si watu wengine. 2. Marafiki wazuri hupata FURAHA unapofanikiwa. 3. Marafiki wazuri hutafuta KUTOA, sio tu kuchukua kutoka kwako. 4. Marafiki wazuri WANAKULINDA wewe/ na wadhifa wako. Wewe nirafiki wa aina gani?
Replies
12
Views
270
Weeee jua limekuchwa, macho ya mekataa kutoka kwake, mawazo yamekwama tatizo ni boss, kila nionapo neno lake moyo unahangaika, jamani nifanyaje Nipeni mbinu nimwambie 🤷, namuona kama malaika kwangu dhambi hana Sikia mpendwa wangu Hakimu mimi kwako nyang'anyang'a, live longer 😘🥰😍
Replies
68
Views
645
Ni jambo zuri kuwa na marafiki mkiwa mnasaidia na kushirikiana kwenye maswalq mbali mbali. Nikiwa mdogo nilikuwa na marafiki wa kutosha. Baada ya kuhama nilipokulia nimejuana na wengi bado siwezi waita marafiki. Mda mwingine najiuliza hivi nikienda kuoa nitasindikiza na nani? Nimejaribu...
Replies
45
Views
546
Watu wengi wameendelea kuzungumzia suala la maadili, hasa kwa vijana. Kwa mfano hili wimbi la panyarodi linaloendelea kutajwa kwa vitendo viovu, hii ni miongoni mwa sababu kubwa ya mmomonyoko wa maadili. Inaonekana dhahiri baadhi ya wazazi wameshindwa kutimiza jukumu la malezi ya watoto wao...
Replies
10
Views
146
Dah kunanyimbo fulani hivi ukizisikia zinatia huruma sana na kukukumbusha majonzi Mimi hizi 1.Macvoice ile nyota mwezi nini chozi (jina nimesahau 😁) 2.Unaempenda kam mpenda mwingine, usilazimishe utazeeka vinaya Wewe je? (Weka audio ikiwezekana @Gily nisaidie kuweka majina ya hizi...
Replies
60
Views
596
Wakati mwingine si vibaya kushirikishana uzoefu katika maisha tuliyopitia. Kwa umri wangu nimeona mengi na ninajua ninachokisema na walio wa kweli watanielewa. Misingi ambayo familia zote za Kiafrica, zimejengwa katika kitu kinachoitwa mila na desturi za ukoo wetu. Hiki kitu kinachoitwa mila na...
Replies
17
Views
233
Wanaume wengi waliooa hawapendezwi na urafiki kati ya wake zao na wanaume wengine. Wengine wanaenda mbali sana kukataza wake zao wasijichanganye na wanaume. Wanawake walio kwenye ndoa wengi wanajikuta marafiki zao wakubwa ni mashemeji zao na ndugu zao. Japo wanajichanganya na wanaume hukuti...
Replies
11
Views
256
Oscar Wilde said, "To live is the rarest thing in the world. Most people exist. That's all." Living means that you are enjoying life, doing things that you like and that you are chasing your dreams and fulfilling your goals. On other hand, merely existing means that you are simply breathing...
Replies
42
Views
371
Wakuu nauliza tu kwa nia njema, je unafikiri kuna mapenzi siku za hivi karibuni au tamaa na maslahi binafsi yamewekwa mbele Binafsi siamini kabisa katika mapenzi, naona ni kama kupoteza muda nasubiri vijana wenzangu wa kataa ndoa tuje hapa tushushe nondo Watu wanauana sana, full stress no...
Replies
18
Views
295
Wanawake wa jamii ya Buganda, wasukuma na kutoka nyanda za juu kusini mwa Tanzania huwa wana utaratibu wa kupiga magoti wakati wanapoandalia wanaume chakula na wanaposalimia. Tunaona wanaume kutoka Tanga, Zanzibar na Pwani wakienda sokoni na vikapu kununua mahitaji ya nyumbani Kumekuwa na...
Replies
9
Views
156
Amani iwe nanyi wanakijiji Kuna video naona imetrend ya mwanaume ameoa wake watatu kwa wakati mmoja. Nimeshangazwa kuona tu upokeaji wa swala hili kwa watu umekua wa ajabu sana. Kweli jambo hili si mara nyingi kutokea lakini tukilitizama kwa mtizamo chanya mwanaume huyu kawastiri wanawake...
Replies
33
Views
436
Wanakijiji amani ya Mungu iwe nanyi Naomba msaada kwa ajili ya mtoto huyu wa mjomba. Kwanza mjomba alizaa na mwanamke wa kichagaa wakaachana sababu sifahamu kwani nilikua mdogo kiasi. Sasa baadae mjomba akaja kuoa mwanamke mwingine wa kichaga ambae yupo bae mpaka sasa. Msaada ninao taka kutoka...
Replies
12
Views
279
Hello 👋 Wiki hii nilipeleka mtoto wangu shule uko Arusha nikiwa na rafiki yangu naye akimpeleka mwanae shule zipo tofauti ila mkoa mmoja Baada ya kufika pale shule tukaandikisha nikaenda kumtafuta mwalimu wa darasa ni mkabidhi mtoto na nichukue ripot yake baada ya kuja kupata ripot ndio...
Replies
10
Views
317
Mambo vipi! Hebu funguka kuhusu mahusiano yako ambayo yamedumu kwa mda mrefu zaidi. Je ulikaa katika mahusiano hayo kwa mda gani? Ukipendelea unaweza ongezea kwa nini mliachana ? na kama bado mko pamoja, Je kuna dalili za kuachana? au mtatoboa.
Replies
50
Views
431
Wasalaam Mahusiano kwangu yamekuwa kama mwiba kwa sababu tu akili yangu imekuwa kifungo changu. Iko hivi miaka 10 iliyopita nilivunja mahusiano na mwanamke ambaye tulidumu pamoja kwa miaka minne. Tatizo lilianzia usiku mmoja tukiwa tumelala akanambia 'Gily una tumbo baya'. Hakuishia hapo ex...
Replies
33
Views
360
Naomba kujuzwa mbona kila kitu chafanana na JJF. Is this a parody, real life decoy or something? Mind you, I know about Forums
Replies
21
Views
224
Kuna kipindi nikiwa bado dogo,nilikuwq najitafuta kusimama pekee yangu kujitegemea,sasa brother akaniambiq niende kwake maana alikuwa amenitafutia mishe ya kufanya. Basi mwanaume nikapanda ndinga mpaka Dodoma maana brother alikuwa anafanya kazi huko pia alijenga huko. Mimi na brother...
Replies
34
Views
642
Kwa wale ambao wamebahatika kuwa na wadogo wa kike. Kwanza ni furaha na inapendeza sana kuona ndugu wakipendana na kusaidiana katika mambo mbalimbali. Embu soma mkasa huu. Rabia alikuwa akiishi Singida lakini baadaye alihamia na kuishi Dar es salaam ambapo aliolewa na mwanaume mmoja ambaye ni...
Replies
71
Views
1K
Second chance au Nafasi ya pili, hii nikusema unampa mtu nafasi ya kujaribu kitu tena baada ya kushindwa mara moja au mbili au zaidi🤷🏾‍♂️ Mara nyingi tunafanya hivo kwasababu tunaamini mtu ubadilika au kwasababu unamtegemea mtu huyo kikubwa, au kwasababu umeokoka kama mimi na unajua kua...
Replies
57
Views
1K
Hello Sologamy is the act of marrying oneself in a public ceremony, also referred to as self-marriage or autogamy. Last year in 2022, a woman from Gujarat announced that she would marry herself in what she described as an “act of self-love”. This wewedding was seen as one of the first examples...
Replies
21
Views
609
Wanasema kwamba unapooa mwanamke, umeaoa familia yake yote. je kuna ukweli katika hilo? Yani kwakua umeoa kwao lazima ushughulike na wakwe; shemeji, bibi babu, na ex wake(kidding)😀?.. tupe uzoefu/mtizamo wako hapa,,,, Karibu
Replies
42
Views
521
long story short, miaka mitatu iliyopita nilipata kukutana na binti mzuri sana, tukajenga mazoea kisha tukaingia kwenye mahusiano. Baada ya mda mfupi alinisaliti akaenda kwa rafiki yangu wa karibu. Tukio lile halikuniacha salama, na maumivu yake nayahisi mpaka sasa..... nashindwa kumtoa akilini...
Replies
105
Views
1K
Mwana saikolojia wa kimarekani, Profesa Reek amechapisha matokeo ya utafiti wake juu ya mwanaume na mwanamke katika kitabu kikubwa. Anasema: Ulimwengu wa mwanaume ni tofauti kabisa na ule wa mwanamke. Ikiwa mwanamke hawezi kufikiri au kufanya mambo kama mwanaume, ni kwa sababu wanaishi katika...
Replies
8
Views
246
Top Bottom